Diễn đàn 2[K]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Những Câu Truyện Vui Về Việc Tăng Giá Xăng Dầu Hiện Nay!!!

Go down

Những Câu Truyện Vui Về Việc Tăng Giá Xăng Dầu Hiện Nay!!! Empty Những Câu Truyện Vui Về Việc Tăng Giá Xăng Dầu Hiện Nay!!!

Bài gửi by §♥Chii♥§ Tue Aug 26, 2008 7:32 pm

Dạo này đang xôn xao dư luận về viện tăng giá xăng. Sau đây là bộ sưu tập những câu truyện về tăng giá xăng và một số sự kiện vui khác mà mấy ngày qua nhận được qua Yahoo! Xin mời các bạn và anh chị ghé thăm ủng hộ...

Cám ơn Đảng, cám ơn Chính phủ đã hết lòng vì dân. Tăng giá xăng góp phần đưa nhân dân về thời kì xe đạp, luyện tập thể thao, nâng cao sức khỏe mới là quan trọng

Yêu em mấy núi cũng trèo Mấy sông cũng lội mấy đèo cũng qua Bây giờ em xấu em già Anh lấy vợ bé về nhà hầu em

Tin mới cập nhật ở IRAQ: كأننا عشرون مستحيل في اللّد ، والرملة ، والجليل هنا .. على صدوركم ، باقون كالجدار وفي حلوقكم ، كقطعة الزجاج ، كالصبّار وفي عيونكم ، زوبعة من نار.. هنا .. على صدوركم ، باقون كالجدار نجوع .. نعرى .. نتحدى .. ننشد الأشعار ونملأ الشوار ....Thật ko thể tin điều đó lại xảy ra, thật quá bất ngờ, thật quá shock, thật là gê, thật là... hiểu chết liền

Thứ 2 là ngày đầu tuần chúng nó quyết chí tăng xăng thứ 3 thứ 4 thứ 5 ngày ngày tăng thêm giá khác thứ 6 rùi đến thứ 7 chờ mãi không thấy lương tăng chủ nhật cả nhà treo niêu vì đã tiêu hết tiền

Đêm nay Bác không ngủ Anh đội viên thức dậy Thấy trời khuya lắm rồi Mà sao Bác vẫn ngồi Thì ra Bác mất ngủ Anh đội viên nói nhỏ Xăng tăng giá Bác ơi Bác bảo Bác biết rồi Mười chín nghìn một lít Anh đội viên sụt xịt Xe cháu xe tay ga "Xe bác toyota Chú khổ sao bằng Bác" Hai bác cháu phờ phạc Vì lạm phát dâng cao Và họ cùng ước ao Cầu cho lương "Lên giá

bắt thang lên hỏi ông trời ............ xăng lên kinh wá chừng nào ông ngưng .......... ông trời ổng bảo rằng ngu ......... tao đi xe đạp xăng lên kệ mày ... ~> Vật vã

Tuy có hơi nhảm nhưng cũng xin ý kiến của các bạn và anh chị!!!
§♥Chii♥§
§♥Chii♥§
Nhân Viên Tập Sự
Nhân Viên Tập Sự

- Similar topics